Nhóm Quậy 12

Diễn đàn lưu giữ kỷ niệm thời học sinh

Trang ChínhPortalCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

LỚP 12 CỦA TÔI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Blue_diamond
Lớp 5
Lớp 5

Nữ
Nghề Nghiệp : Học sinh
Sở Thích: : lượn, chat, online, t8m với bạn bè

Bài gửiTiêu đề: LỚP 12 CỦA TÔI   Thu Jul 30, 2009 5:39 pm

Lớp 12! Nhanh thật. Mới đây thôi mà đã hết một năm học, đã chuẩn bị thi tốt nghiệp rồi thi đại học, bao nhiêu kì thi quan trọng trước mắt.

Bắt đầu vào lớp 12 đã tự nhủ phải học hành tử tế, không thể vừa học vừa chơi được, không thể trượt đại học vì cả gia đình đặt nhiều hi vọng vào mình lắm.

Lớp 12 ! Nhiều lúc học mệt nhoài người, dẹp sách vở sang một bên, cảm thấy muốn buông xuôi tất cả, thấy mình lười học quá, nhưng rồi nghĩ đến những kì thi , thế là lại vùi đầu. Học vì mình, học vì gia đình, vì tương lại của mình nữa.

Lớp 12, những ngày cận kề thi tốt nghiệp, cả mình, cả bạn bè ai cũng lo lắng, học suốt đêm, suốt ngày, thức khuya dậy sớm, nhưng không biết liệu có thi tốt hay không? Lo ghê lắm !

Những ngày học thi vất vả,chỉ ước gì mình được ngủ một bữa thật no nê! Một ngày ngủ đến trưa! Nhưng rồi lại giật mình, phải học thôi, không còn nhiều thời gian đâu.

Lớp 12, tạm biệt nhé, tạm biệt mái trường, thầy cô và bè bạn. Cảm ơn nhé, những người bạn thân. Những người đã cầm bút tô mầu cho bức tranh thời học sinh của mình. Để đến bây giờ, và có lẽ sẽ là rất nhiều năm về sau nữa, nó sẽ là bức tranh vô giá.

Lớp 12, hết quãng đời học sinh rồi. Tự chúc cho mình và những bạn học sinh lớp 12 như mình thi đỗ kì thi Đại học vừa qua.

Admin
Admin
Admin

Nữ
Nghề Nghiệp : Sinh viên
Sở Thích: : đi chơi với nhóm .........

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP 12 CỦA TÔI   Fri Jul 31, 2009 4:10 pm

qua lớp 12 toe61c thật đó, giờ chị cũng muốn quay về thời gian chị học cấp 3 quá, tuy có nhiều chuyện cũng buồn nhưng đó là kỷ niệm đẹp nhyất thời học trò. Khi đó có thầy cô bạn bè, giờ đây chỉ có một mình chống đỡ với những bất công, lớp 12 thân thương ơi, em nhớ thầy cô quá đi.huhuhuhuhu
http://nhomquay12.5forum.biz

LỚP 12 CỦA TÔI
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang